லண்டனில் உருமாறிய கொரோனா வைரஸ் தொற்றினால் 30 பேருக்கு ஒருவர் வீதம் பாதிப்பு!

லண்டனில் புதிய உருமாறிய கொரோனா வைரஸ் தொற்றினால் 30 பேருக்கு ஒருவர் வீதம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக மேயர் சாதிக் கான் தெரிவித்துள்ளார்.

வைரஸின் பரவல் வெகுவாகக் குறைக்கப்படாவிட்டால், அடுத்த இரண்டு வாரங்களில் நோயாளிகளுக்கு படுக்கைகள் இல்லாமல் போய்விடுவோம் என்பதுதான் உண்மை’ என அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இதுதொடர்பாக மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாவது, ‘நாங்கள் ஒரு பெரிய சம்பவத்தை அறிவிக்கிறோம், ஏனெனில் இந்த வைரஸ் எங்கள் நகரத்திற்கு அச்சுறுத்தல் நெருக்கடி நிலையில் உள்ளது. இப்போது நாங்கள் உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்காவிட்டால், எங்கள் என்ஹெச்எஸ் (தேசிய சுகாதார சேவை) அதிகமாகிவிடக்கூடும். மேலும் அதிகமான மக்கள் இறந்துவிடுவார்கள்.

30 லண்டன் மக்களில் ஒருவருக்கு இப்போது வைரஸ் இருப்பதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. தலைநகர் மருத்துவமனைகளில் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை கடந்த வாரத்தை விட 27 சதவீதம் அதிகரித்துள்ளது மற்றும் வென்டிலேட்டர்களின் எண்ணிக்கை 42 சதவீதம் அதிகரித்துள்ளது’ என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பிரதமர் போரிஸ் ஜோன்சனுக்கு தாம் தகவல் அனுப்பியுள்ளதாகவும், இது மிகவும் மோசமான அவசரநிலை என்றும் மேயர் அறிவித்துள்ளார்.


Recommended For You

About the Author: ஈழவன்