யாழ்ப்பாண ஒடியல் கூல்

இலங்கையின் வடக்கு தீபகற்ப சமையல் குறிப்புகளில் ஒன்று யாழ்ப்பாண ஒடியல் கூல். பலர் இந்த காரமான உணவை சாப்பிட விரும்புகிறார்கள், உண்மையில், வெளிநாட்டிலிருந்து வடக்கு தீபகற்பத்திற்கு வருபவர்கள் இந்த சுவையான உணவை ஒருபோதும் தவறவிடுவதில்லை. அடிப்படையில், யாழ்ப்பாண ஒடியல் கூல் என்பது கடல் உணவின் கலவையாகும். இது கிட்டத்தட்ட ஒரு காரமான கடல் உணவு சூப் போல சுவைமிக்கது, இதில் சேர்க்கப்படும் பல்வேறு வகையான சரக்கு பொருட்கள் கூடுதல் சுவையை தருகின்றன.

யாழ்ப்பாண ஒடியல் கூல் ஆரோக்கியத்திற்கு நல்லது. எங்கள் கிராமத்தில் எங்களது குடும்ப உறுப்பினர்கள் எவரேனும் குளிர் காய்ச்சலினால் பாதிக்கப்படும்போதெல்லாம் நாங்கள் யாழ்ப்பாண ஒடியல் கூலை செய்து குடும்ப உறுப்பினர்களோடு அருந்துவோம். இது அனைத்து கடல் உணவுகளின் கலவையாக இருப்பதால், உங்களுக்கு போதுமான ஒமேகா -3 கொழுப்பு அமிலங்கள் கிடைக்கும். மேலும், நீங்கள் பீன்ஸ், மரவள்ளிக்கிழங்கு மற்றும் பலாப்பழ விதைகள் போன்ற சில காய்கறிகளைச் சேர்க்கப் போகிறீர்கள், அவை உங்கள் உடலுக்கு சில ஊட்டச்சத்துக்களை வழங்கும். எல்லாவற்றையும் விட, நீங்கள் ஓடியல் மாவைப் பயன்படுத்தப் போகிறீர்கள், இது செரிமானத்திற்கு மிகவும் நல்லது, வளர்சிதை மாற்ற செயல்பாட்டை அதிகரிக்கும், இரத்த ஓட்டத்தை மேம்படுத்துகிறது, எடை இழப்பு செயல்பாடு, இதய ஆரோக்கியம், குழந்தைகளின் ஆரோக்கியம், நோயெதிர்ப்பு அமைப்பு மற்றும் புற்றுநோயிலிருந்து தடுக்கிறது . இந்த செய்முறையின் ஒவ்வொரு மூலப்பொருளும் உங்கள் உடலுக்கு பல ஆரோக்கிய நன்மைகளை வழங்குகிறது.

 

காணொளியை பார்வையிட .. https://www.youtube.com/watch?v=1ncVORSNuac&t=26s

 

 


Recommended For You

About the Author: ஈழவன்