இளம் பெண் மீது 5 வர் கூட்டு பாலியல் வல்லுறவு!

கூட்டு பாலியல் வல்லுறவில் ஈடுபட்ட ஐந்து பிரெஞ்சு இளைஞர்கள் ஸ்பெயினில் வைத்து கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த கைது சம்பவம் நேற்று புதன்கிழமை ஸ்பெயினின் தென்கிழக்கு பிராந்தியமான Benidorm நகரில் இடம்பெற்றுள்ளது. இங்கு வசிக்கும் 20 வயதுடைய இளம் பெண் ஒருவரை அவரது வீட்டில் வைத்து ஐந்து பிரெஞ்சு இளைஞர்கள் பாலியல் பலாத்காரம் மேற்கொண்டுள்ளனர். பாதிக்கப்பட்ட பெண் நோர்வே நாட்டைச் சேர்ந்தவர் எனவும் அறியமுடிகிறது. குறித்த இளைஞர்களோடு சமூகவலைத்தளமூடாக தொடர்பு ஏற்பட்டதாகவும், விடுமுறைக்காக ஸ்பெயின் சென்றிருந்தபோது இச்சம்பவம் இடம்பெற்றதாகவும் அறிய முடிகிறது.

கைது செய்யப்பட்ட இளைஞர்கள் 18-19 வயதுக்குட்பட்டவர்களாவர். விடுமுறையை முடித்துக்கொண்டு நேற்று அவர்கள் மீண்டும் பிரான்சுக்கு திரும்ப இருந்த நிலையில், இறுதி நிமிடத்தில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதகாவும், பிரெஞ்சு ஜோந்தாமினர்களுக்கு இது தொடர்பாக அறிவிக்கப்பட்டதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.ஏறு


Recommended For You

About the Author: Editor